Chỉ thị 16 của Thủ tướng thuộc loại văn bản nào và giá trị pháp lý như thế nào?

Chủ đề   RSS   
  • #543117 05/04/2020

    Chỉ thị 16 của Thủ tướng thuộc loại văn bản nào và giá trị pháp lý như thế nào?

    Theo Điều 4 quy định tại Luật Ban hành văn bản quy phạm pháp luật 2015 có hiệu lực từ ngày 01 7 2016 thì Chỉ thị không phải là văn bản quy phạm pháp luật vậy Chỉ thị số 16 của Thủ tướng chính phủ thuộc loại văn bản nào Giá trị pháp lý như thế nào 

     
    3063 | Báo quản trị |  
    1 thành viên cảm ơn thinhc20 vì bài viết hữu ích
    ThanhLongLS (06/04/2020)

Like DanLuat để cập nhật các Thông tin Pháp Luật mới và nóng nhất mỗi ngày.

Thảo luận